คณะมังกรทองและสิงโต มาประทานพร เทศกาลพระจันทร์เพ็ญเเรกของปี ณ โรงพยาบาลพิษณุเวช
26 กุมภาพันธ์ 2567
![คณะมังกรทองและสิงโต มาประทานพร เทศกาลพระจันทร์เพ็ญเเรกของปี ณ โรงพยาบาลพิษณุเวช](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20240226095000-Z5B6A-_dsc7457@lg.webp)
"ห้วงเวลาเเห่งเทศกาลง่วนเซียว" นพ.วิชญเวทย์ รักษ์กุลชน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมคณะผู้บริหารและพนักงานร่วมรับองค์เทพเจ้า องค์ตั่วเหล่าเอี๊ยะและองค์ปุนเถ่ากง พร้อมคณะมังกรทองและสิงโต มาประทานพร เทศกาลพระจันทร์เพ็ญเเรกของปีนัยยะเเห่งการเติมเต็มให้ชีวิตสมดุลสมบูรณ์พูนสุขผ่องใสตลอดปีมังกรและตลอดไป ขอส่งพรดีทุกประการนี้ไปยังทุกท่านรับไว้ร่วมกัน