พิษณุเวชเปิดบ้านต้อนรับ รพ.แม่สอด เข้าดูงานประชาสัมพันธ์ การบริการและงานเวชนิทัศน์รพ.พิษณุเวช
23 กุมภาพันธ์ 2567
![พิษณุเวชเปิดบ้านต้อนรับ รพ.แม่สอด เข้าดูงานประชาสัมพันธ์ การบริการและงานเวชนิทัศน์รพ.พิษณุเวช](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20240223155819-m7EnE-_dsc7251@lg.webp)
รพ.พิษณุเวช นำทีมโดยนพ.วีรพล ราชคำ พร้อมด้วยทีมบริหาร ต้อนรับ รพ.แม่สอด เข้าดูงานประชาสัมพันธ์ การบริการและงานเวชนิทัศน์รพ.พิษณุเวช เพื่อพัฒนาระบบงานประชาสัมพันธ์และการบริการ ปรับภาพลักษณ์ รพ.แม่สอด นำทีมโดยคุณกันจนา มีเกาะ รองผู้อำนวยการฝ่ายบริหาร
คุณรดา มีเกาะ หัวหน้ากลุ่มงานบริหารงานทั่วไป นักประชาสัมพันธ์และทีมโสตทัศนศึกษาของโรงพยาบาล 12 ท่าน พร้อมพาเดินชมโรงพยาบาลส่วนงาน CRM และ HCC ทุกท่านได้รับความรู้และประโยชน์นำกลับไปปรับใช้พัฒนางานของหน่วยงานต่อไป