พิษณุเวช ต้อนรับการเยี่ยมเสริมพลังโครงการมาตรฐานการจัดบริการอาชีวอนามัยในโรงพยาบาล
20 พฤษภาคม 2567
![พิษณุเวช ต้อนรับการเยี่ยมเสริมพลังโครงการมาตรฐานการจัดบริการอาชีวอนามัยในโรงพยาบาล](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20240520133540-524Vq-441180834_839009818260739_6542457238487465191_n@lg.webp)
พัฒนาคุณภาพอย่างต่อเนื่องเพื่อการดูแลรักษาและบริการที่เป็นเลิศสู่ผู้รับบริการ
นพ.วิชญเวทย์ รักษ์กุลชน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมทีมบริหารและบุคลากร ให้การต้อนรับการเยี่ยมเสริมพลังโครงการมาตรฐานการจัดบริการอาชีวอนามัยในโรงพยาบาล โดยสำนักงานสาธารณสุขจังหวัดพิษณุโลก และสำนักงานป้องกันควบคุมโรคที่ 2 จังหวัดพิษณุโลก