พิษณุเวช ส่งต่อน้ำใจ ร่วมดูแลประชาชนในเขตภาคเหนือ
16 พฤษภาคม 2567
![พิษณุเวช ส่งต่อน้ำใจ ร่วมดูแลประชาชนในเขตภาคเหนือ](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20240516143940-c6pVL-436206302_836210578540663_4952940765660633829_n@lg.webp)
ส่งต่อน้ำใจ ร่วมดูแลประชาชนในเขตภาคเหนือ
.
นพ.วิชญเวทย์ รักษ์กุลชน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ ส่งต่อกำลังใจให้บุคลากรและผู้รับบริการโรงพยาบาลแม่สอด มอบอาหารแห้งและตู้กดน้ำดื่มเพื่อประโยชน์ของบุคลากร ผู้รับบริการและญาติต่อไป อีกทั้งยังนำอาหารแห้งและน้ำดื่มเติมตู้ปันสุขร่วมแบ่งปันให้กับผู้รับบริการ รับมอบโดยรองแพทย์ ผู้อำนวยการบริหาร พร้อมทีมโรงพยาบาลแม่สอด