นพ.วิชญเวทย์ รักษ์กุลชน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช พร้อมทีม ร่วมแสดงความเสียใจในงานสวดพระอภิธรรมนายชาญชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ บิดาของนายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดพิษณุโลก
04 เมษายน 2567
![พิษณุเวช รับมอบประกาศนียบัตรอนุมัติเป็นหน่วยปฏิบัติการในระบบการแพทย์ฉุกเฉินระดับสูง จากสถาบันการแพทย์ฉุกเฉินประจำปี 2566](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20240404114847-HVcE3-s__82157596_0@lg.webp)
นายแพทย์วิชญเวทย์ รักษ์กุลชน ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมด้วยนายแพทย์วีรพล ราชคำ ผู้ช่วยผู้อำนวยการโรงพยาบาลและทีมบริหาร ร่วมแสดงความเสียใจในงานสวดพระอภิธรรมนายชาญชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ บิดานายมนต์ชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดพิษณุโลก พร้อมมอบเงินสมทบร่วมทำบุญที่จะนำไปมอบให้รพ.พุทธชินราช เพื่อการประโยชน์ต่อไป
3 เมษายน 2567 มูลนิธิประสาทบุญสถาน