พิษณุเวชนำทีมผู้บริหารเยี่ยมชม NCD CLINIC โรงเรียนเบาหวานภูวดลโมเดล ณ โรงพยาบาลบางระกำ
25 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวชนำทีมผู้บริหารเยี่ยมชม NCD CLINIC โรงเรียนเบาหวานภูวดลโมเดล ณ โรงพยาบาลบางระกำ](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070157-s__21446722_0.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช นำโดยนายแพทย์สมคิด อุดมกิจมงคล และพญ.วีรนุช รัตนเดช อายุรแพทย์โรคมะเร็ง คุณสุวรรณี ผู้จัดการอาวุโสชุมชนสัมพันธ์พร้อมทีมงาน นำทีมเข้าพบผู้บริหาร โรงพยาบาลบางระกำ แนะนำศักยภาพและการบริการโรงพยาบาล พร้อมมอบข้าวกล่องเพื่อเป็นกำลังใจให้บุคลากรทางการแพทย์ และแลกเปลี่ยนเรียนรู้ศึกษาดูงานเยี่ยม NCD CLINIC โรงเรียนเบาหวานภูวดลโมเดลผลงานดีเด่นระดับประเทศโดยนายแพทย์ภูวดล พลพวก ผู้บริหารทีมงาน โรงพยาบาลบางระกำ
โรงพยาบาลพิษณุเวชต้องขอขอบคุณ โรงพยาบาลบางระกำ ที่ให้เกียรติต้อนรับคณะผู้บริหารโรงพยาบาลพิษณุเวช ในการเข้าพบพูดคุยในครั้งนี้ เราพร้อมดูแลและช่วยเหลือโรงพยาบาลบางระกำและประชาชนในพื้นที่ อ.บางระกำ ไม่ต้องห่วงให้เราช่วยดูแล
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070356-29.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070427-31.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070551-28.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070612-30.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070635-35.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825070655-36.png)