รพ.พิษณุเวชจัดประชุมศักยภาพขั้นสูงพร้อมเยี่ยมชม รพ.หล่มสัก
25 สิงหาคม 2566
![รพ.พิษณุเวชจัดประชุมศักยภาพขั้นสูงพร้อมเยี่ยมชม รพ.หล่มสัก](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825063802-line_album_2023.8.22_230822_40_0.jpg)
รพ.พิษณุเวชจัดประชุมเพื่อประชาสัมพันธ์ศักยภาพการรักษาขั้นสูงและบริการทางการแพทย์ที่ทันสมัยฯ ประจำปี 2566 ให้กับแพทย์และบุคลากรที่เกี่ยวข้องรพ.หล่มสัก ณ ห้องประชุมธรรมศรัทธา รพ.หล่มสัก วิทยากรบรรยาย โดยนพ.สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาล และ พญ.วีรนุช รัตนเดช อายุรแพทย์โรคมะเร็ง ตามด้วยคณะร่วมตอบข้อสักถาม พร้อมสนับสนุนจัดอาหาร และเครื่องดื่มเลี้ยงรับรอง และมอบเงินบริจาค
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825063413-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825063437-11.png)