พิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคมสัปดาห์ที่ 3
25 สิงหาคม 2566
![โรงพยาบาลพิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคมสัปดาห์ที่ 3](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035949-s__27328521_0.jpg)
15 ส.ค. 66 โรงพยาบาลพิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคมสัปดาห์ที่ 3 นำทีมออกหน่วยให้บริการฉีดวัคซีน รร.อนุบาลปาริมา, รร.จ่านกร้อง รร.สาธิตราชภัฎฯ รร.มัธยมสาธิตนเรศวร เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนในช่วงกำลังเติบโต มีภูมิคุ้มกันพร้อมที่จะเรียนรู้ต่อไป เด็ก ๆ สุขภาพดี เพราะมี รพ.พิษณุเวชช่วยดูแล
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035755-17.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035821-22.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035835-20.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035853-24.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035909-18.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825035934-21.png)