พิษณุเวช มอบเงินทำบุญให้กับมูลนิธิฯ และร่วมงานทิ้งกระจาด กราบไหว้บรรพบุรุษ แจกโรงทาน ณ มูลนิธิประสาทบุญสถาน (ฉ่ง เซ้ง เซี่ยงตึ๊ง)
17 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช มอบเงินทำบุญให้กับมูลนิธิฯ และร่วมงานทิ้งกระจาด กราบไหว้บรรพบุรุษ แจกโรงทาน ณ มูลนิธิประสาทบุญสถาน (ฉ่ง เซ้ง เซี่ยงตึ๊ง)](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033918-s__62349455.jpg)
นพ.สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการรพ.พิษณุเวช และ รพ.รวมแพทย์พิษณุโลก ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลล์แคร์ พร้อมคณะผู้บริหาร มอบเงินทำบุญให้กับมูลนิธิฯ และร่วมงานทิ้งกระจาด กราบไหว้บรรพบุรุษ แจกโรงทาน ณ มูลนิธิประสาทบุญสถาน (ฉ่ง เซ้ง เซี่ยงตึ๊ง)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033041-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033057-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033558-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033616-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033648-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230817033707-9.png)