พิษณุเวช ร่วมออกบูธในงานสำนึกคุณแม่ Miss Mom ณ จ.กำแพงเพชร
15 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช ร่วมออกบูธในงานสำนึกคุณแม่ Miss Mom ณ จ.กำแพงเพชร](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815015753-line_album_งานสำนึกคุณแม่2566จ.กำแพงเพชร_๒๓๐๘๑๔_7.jpg)
เป็นส่วนหนึ่ง ช่วยเหลือเพื่อชุมชน เมื่อ 13 ส.ค. 66 ที่ผ่านมา โรงพยาบาลพิษณุเวช จ.พิษณุโลก ร่วมออกบูธในงานสำนึกคุณแม่ Miss Mom ณ จ.กำแพงเพชร ภายในงานมีกิจกรรม อาทิ
- ปั่นจักรยานเทอดพระเกียรติ สมเด็จพระนางเจ้าเจ้าสิริกิติ์พระบรมราชินีนาถ พระบรมราชชนนีพันปีหลวง
- กิจกรรม บริจาคโลหิต
- และตรวจสุขภาพเบื้องต้นโดย โรงพยาบาลพิษณุเวช
บริการตรวจวันความดัน และ ค่าองค์ประกอบของร่างกาย ให้กับนักปั่น ประชาชนที่มาร่วมงาน ตัวแทนประกัน ชมรมประกันภัยจังหวัดกำแพงเพชร และ สำนักงานคณะกรรมการกำกับและส่งเสริมการประกอบธุรกิจประกันภัย ซึ่งได้รับความสนใจใช้บริการตรวจสุขภาพเป็นอย่างดี
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020011-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020025-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020040-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020053-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020139-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020154-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020207-11.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020220-13.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020250-15.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020304-16.png)