พิษณุเวช นำทีมเวชศาสตร์การกีฬาและการฟื้นฟู อบรมให้กับ กองบิน 46
10 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช นำทีมเวชศาสตร์การกีฬาและการฟื้นฟู อบรมให้กับ กองบิน 46](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810032219-s__1037107203_0.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช นำทีมเวชศาสตร์การกีฬาและการฟื้นฟู (SportMedicine and Rehabilitation) โดย นักกายภาพบำบัด และนักกำหนดอาหาร ร่วมเป็นวิทยากรอบรมให้กับ กองบิน 46 ภายใต้โครงการเสริมเกราะกำลังพลใต้ปีกกองทัพอากาศ ทอ. (4 Happy with 46 ) ณ อาคารอเนกประสงค์กองบิน 46 จ.พิษณุโลก ขอกราบขอบพระคุณ กองบิน 46 ที่ไว้วางใจให้โรงพยาบาลพิษณุเวชช่วยดูแล
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810032042-31.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810032103-30.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810032119-32.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810032139-29.png)