พิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคม
10 สิงหาคม 2566
![โรงพยาบาลพิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคม](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030052-s__26976485_0.jpg)
4 ส.ค. 66 โรงพยาบาลพิษณุเวชออกหน่วย ให้บริการฉีดวัคซีนโครงการ ประจำปีการศึกษา 2566 ในเดือนสิงหาคม ช่วงเช้า นำทีมออกหน่วยให้บริการฉีดวัคซีน ณ รร.ผดุงราษฏร์ (ฝั่งอนุบาลและมัธยม) รร.วัดศรีวิสุทธาราม และ รร.อนุบาลอรัญญิก ช่วงบ่าย รร.โรจนวิทย์ วัคซีนจำนวนกว่า 180 เข็ม เพื่อส่งเสริมให้นักเรียนในช่วงกำลังเติบโต มีภูมิคุ้มกันพร้อมที่จะเรียนรู้ต่อไป เด็ก ๆ สุขภาพดี เพราะมี รพ.พิษณุเวชช่วยดูแล
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810025822-15.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810025909-16.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810025926-17.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810025947-18.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030004-19.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030018-20.png)