รพ.พิษณุเวช และ รพ.รวมแพทย์ พิษณุโลกออกบูธร่วมงานวันประกันแห่งชาติ จ.พิษณุโลก ณ รร.เมย์ฟราวเวอร์
10 สิงหาคม 2566
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810025053-s__141656099_0.jpg)
รพ.พิษณุเวช และ รพ.รวมแพทย์ พิษณุโลกออกบูธร่วมงานวันประกันแห่งชาติ จ.พิษณุโลก ณ รร.เมย์ฟราวเวอร์ โดยให้บริการตรวจสุขภาพเบื้องต้น และบูธเกมส์ลงทะเบียนตัวแทนพันธมิตร และ ประชาสัมพันธ์ศักยภาพการบริการของทั้ง 2 โรงพยาบาล ให้กับผู้เข้าร่วมงานในครั้งนี้
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024543-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024559-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024613-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024626-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024643-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024702-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024721-1.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810024737-4.png)