พิษณุเวช ร่วมออกบูธตรวจสุขภาพ สนับสนุนกิจกรรมของโชว์รูม เอ็มวัน นิสสันพิษณุโลก กับ M1 Nissan Test Drive Challenge ท้า! ทดลองขับ
24 กรกฎาคม 2566
![พิษณุเวช ร่วมออกบูธตรวจสุขภาพ สนับสนุนกิจกรรมของโชว์รูม เอ็มวัน นิสสันพิษณุโลก กับ M1 Nissan Test Drive Challenge ท้า! ทดลองขับ](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100914-line_album_24766_๒๓๐๗๒๔_24.jpg)
พิษณุเวช ร่วมออกบูธตรวจสุขภาพ สนับสนุนกิจกรรมของโชว์รูม เอ็มวัน นิสสันพิษณุโลก กับ M1 Nissan Test Drive Challenge ท้า! ทดลองขับ ลุ้นรับทอง พร้อมตรวจสุขภาพโดยโรงพยาบาลพิษณุเวชให้กับผู้ที่มาร่วมกิจกรรม ได้ลองขับ ได้ลุ้นทอง แถมเช็คสุขภาพก่อนออกรถใหม่ด้วยนะคะ
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100709-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100725-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100737-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100752-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100810-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100831-5.png)