พิษณุเวช เข้ารับรางวัลชนะเลิศ ทุนสนับสนุนการวิจัยและพัฒนางานโภชนาการ TDA Soymilk Award
24 กรกฎาคม 2566
![โรงพยาบาลพิษณุเวช เข้ารับรางวัล](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724100011-s__40747027.jpg)
ใส่ใจทุกกระบวนการของการดูแลรักษาผู้ป่วย ยืนยันทุกความใส่ใจด้วยรางวัล โรงพยาบาลพิษณุเวช เข้ารับรางวัล "ชนะเลิศ" ทุนสนับสนุนการวิจัยและพัฒนางานโภชนาการ TDA Soymilk Award ของสมาคมนักกำหนดอาหารแห่งประเทศไทย ประจำปี 2566 โดยมีตัวแทนจากแผนกโภชบำบัด คุณศันสนีย์ ศรีพราย - นักกำหนดอาหารวิชาชีพ และ คุณรพีพรแก้วดีหัวหน้าแผนกนักกำหนดอาหาร เข้ารับประกาศนียบัตร และนำเสนอผลงานนวัตกรรมด้านอาหารในเวทีนี้
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724095749-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724095822-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724095838-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724095920-2.png)