โรงพยาบาลพิษณุเวช จัดอบรมหลักสูตร TRAUMA CARE Training
24 กรกฎาคม 2566
![โรงพยาบาลพิษณุเวช จัดอบรมหลักสูตร TRAUMA CARE Training](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724091339-s__21422086.jpg)
"พัฒนาศักยภาพบุคลากรต่อเนื่อง..เพื่อบริการที่ดีของเรา" โรงพยาบาลพิษณุเวช จัดอบรมหลักสูตร TRAUMA CARE Training เพื่อสร้างความรู้ ความเข้าใจ และเตรียมความพร้อม รองรับดูแลผู้ป่วย Trauma พัฒนาศักยภาพในระดับ Trauma Care Level 3 ให้กับบุคลากรของโรงพยาบาล นำโดย ผศ. ดร กรองได อุณหสูตร, นพ. วีรพล ราชคำ และทีมพยาบาลห้องฉุกเฉิน รพ. พิษณุเวช เป็นวิทยากรของกิจกรรมครั้งนี้
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090310-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090332-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090352-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090406-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090420-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090435-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090456-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230724090512-10.png)