พิษณุเวชให้การต้อนรับทีมทหารอเมริกัน เข้าเยี่ยมชมศักยภาพ ก่อนการฝึกซ้อมในประเทศไทย
10 กรกฎาคม 2566
![พิษณุเวชให้การต้อนรับทีมทหารอเมริกัน เข้าเยี่ยมชมศักยภาพ ก่อนการฝึกซ้อมในประเทศไทย](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230710045334-1.png)
7 ก.ค.2566 นายแพทย์สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ พร้อมทีมบุคลากรของรพ.ให้การต้อนรับทีมทหารอเมริกัน เข้าเยี่ยมชมศักยภาพของโรงพยาบาลเดียวที่ได้รับความไว้วางใจด้วยมาตรฐานสากล JCI เพื่อยืนยันความพร้อมในการเป็นโรงพยาบาลรับดูแลรักษาทหารที่เข้ามาฝึกซ้อมในประเทศไทย เมื่อ 7 ก.ค.2566 ขอบคุณที่วางใจให้พิษณุเวชดูแลท่าน
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230710045156-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230710045211-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230710045234-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230710045250-5.png)