พิษณุเวชเปิดบ้านต้อนรับ ทีมผู้บริหาร อาจารย์จากสาธารณสุข สิรินธร รุ่นที่ 36 เข้าศึกษาดูงานในองค์กรสมรรถณะสูง
28 มิถุนายน 2566
![พิษณุเวชเปิดบ้านต้อนรับ ทีมผู้บริหาร อาจารย์จากสาธารณสุข สิรินธร รุ่นที่ 36 เข้าศึกษาดูงานในองค์กรสมรรถณะสูง](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072620-s__20856950.jpg)
27 มิ.ย. 66 โรงพยาบาลพิษณุเวช เป็นเกียรติอย่างยิ่ง ให้การต้อนรับทีมผู้บริหาร อาจารย์จากสาธารณสุข สิรินธร รุ่นที่ 36 จำนวน 76 ท่าน เข้าศึกษาดูงานในองค์กรสมรรถณะสูง ภายใต้หลักสูตรผู้บริหารสาธารณสุขระดับกลาง รุ่นที่ 36 โดยกิจกรรมครั้งนี้ นพ.สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการโรงพยาบาลพิษณุเวช ต้อนรับคณะผู้ศึกษาดูงานครั้งนี้ พร้อมนำทีมบริหารของโรงพยาบาลพาคณะผู้ศึกษาดูงานเยี่ยมชมโรงพยาบาลพิษณุเวช
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072356-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072418-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072434-13.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072448-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072507-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072521-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072541-14.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072555-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072816-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628072900-15.png)