พิษณุเวชปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีน ณ โรงเรียนอนุบาลปาริมา พิษณุโลก ภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566
28 มิถุนายน 2566
![พิษณุเวชปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีน ณ โรงเรียนอนุบาลปาริมา พิษณุโลก ภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071614-s__26050612.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวชห่วงใยสุขภาพคุณน้องๆหนูๆ ปูพรมออกหน่วยบริการฉีดวัคซีนภายใต้โครงการ ฉีดวีคซีนโรงเรียนประจำปี 2566 เพื่อเสริมภูมิคุ้มกันให้มีสุขภาพร่างกายแข็งแรง พร้อมกันนี้ ออกหน่วยบริการตรวจสุขภาพ ณ โรงเรียนอนุบาลปาริมา พิษณุโลก จำนวน 317 คน เด็ก ๆ สุขภาพดี เพราะมี รพ.พิษณุเวชดูแลด้วยความห่วงใยจากโรงพยาบาลพิษณุเวช
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071655-1.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071712-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071730-11.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071744-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071758-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071813-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071836-12.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230628071855-8.png)