พิษณุเวชร่วมเป็นส่วนหนึ่งกับท้องถิ่น จิบกาแฟยามเช้าพิษณุโลก พร้อมหน่วยตรวจสุขภาพเคลื่อนที่
26 เมษายน 2566
![พิษณุเวชจิบกาแฟยามเช้าพิษณุโลก](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426071128-line_album_240466กาแฟยามเช้า_๒๓๐๔๒๔_37.jpg)
กิจกรรมสภากาแฟยามเช้า (จิบกาแฟแชร์ความคิด) มีวัตถุประสงค์ เพื่อเสริมสร้างความสมัครสมานสามัคคี ความร่วมมือ ร่วมใจ และการประสานการทำงานของผู้บริหาร บุคลากรในส่วนราชการ หน่วยงานรัฐวิสาหกิจ และภาคเอกชนร่วมกัน ซึ่งโรงพยาบาลพิษณุเวช ได้เข้าร่วมกิจกรรมครั้งนี้ เพื่อส่งเสริมกิจกรรมของชุมชนพร้อมส่งเสริมสนับสนุนหน่วยงานภาครัฐ หน่วยงานราชการในจังหวัดพิษณุโลก และออกหน่วยตรวจสุขภาพเคลื่อนที่ให้กับผู้ที่มาเข้าร่วมกิจกรรมในครั้งนี้
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062546-2.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062609-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062650-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062710-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062733-9.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062757-10.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062822-8.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230426062854-2.png)