พิษณุเวชสัญจรตัวแทนประกันพันธมิตร ครั้งที่ 22 จังหวัดเพชรบูรณ์
16 มีนาคม 2566
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230316151238-s__8380444.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช พิษณุโลก ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ จัดงานพิษณุเวชสัญจรตัวแทนประกันพันธมิตร ครั้งที่ 22 จังหวัดเพชรบูรณ์ กิจกรรมที่จบกันไปอย่างอบอุ่น และสนุกสนาน สานสัมพันธ์กับตัวแทนประกันในพื้นที่จังหวัดเพชรบูณ์ ให้แน่นแฟ้น พร้อมความเชื่อมั่นในการดูแลผู้รับบริการ โดยในงาน รพ.พิษณุเวช ขนอุปกรณ์จัดบูทตรวจสุขภาพเคลื่อนที่โดยพยาบาลวิชาชีพ พร้อมกิจกรรมร่วมสนุกลุ้นรับรางวัลให้กับตัวแทนประกันในพื้นที่ จ.เพชรบูรณ์ที่มาร่วมกิจกรรมครั้งนี้
โดย นายแพทย์เจตน์ปิยะ อ้นมี ผู้ช่วยผู้อำนวยการสายการแพทย์ รพ.พิษณุเวช นำทีมนำเสนอศักยภาพการรักษาขั้นสูงของโรงพยาบาลพิษณุเวช ให้กับตัวแทนประกันระดับผู้บริหาร และ เจ้าของสำนักงานประกัน ที่จังหวัดเพชรบูรณ์ ณ โรงแรมเอสอาร์ เรสซิเด้นซ์