พิษณุเวช จัดการอบรมให้ความรู้เรื่อง การยศาสตร์ ให้กับ พนักงาน บ.B.E.S. Energy Resources Co.,Ltd
01 เมษายน 2566
![การยศาสตร์](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230401083210-สไลด์55.png)
22 มีนคม 2566 รพ.พิษณุเวช จัดการอบรมให้ความรู้เรื่อง การยศาสตร์ ให้กับ พนักงาน บริษัท B.E.S. Energy Resources Co.,Ltd วิทยากร โดย น.ส.จันทร์จิรา ปัญญา (เพ็ชร) จป.วิชาชีพ และนายพงศ์ธร นิยมศรี นักกายภาพบำบัด รพ.พิษณุเวช พิษณุโลก