พิษณุเวชจัดงานพิษณุเวชสัญจรครั้งที่ 24 ณ จ.สุโขทัย
25 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช พิษณุโลก จัดงานพิษณุเวชสัญจรครั้งที่ 24 ณ จ.สุโขทัย](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825065409-_dsc9358.jpg)
วันจันทร์ที่ 21 ส.ค. 2566 ที่ผ่านมา โรงพยาบาลพิษณุเวช พิษณุโลก ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ จัดงานพิษณุเวชสัญจร จัดเลี้ยงขอบคุณตัวแทนประกันพันธมิตร ครั้งที่ 24 จ.สุโขทัย ณ ณ โรงแรมสุโขทัยเทรเชอร์ รีสอร์ท แอนด์ สปา จ.สุโขทัย
งานผ่านไปอย่างอบอุ่น สนุกสนานกับบูธเกมส์แจกของรางวัลมากมาย นำทีมนำเสนอศักยภาพการรักษาขั้นสูงโดย นพ.สมคิด อุดมกิจมงคล ผู้อำนวยการ รพ.พิษณุเวช และมีผู้บริหารร่วมรับรองตัวแทนในงานครั้งนี้หลายท่าน
- นพ.วีรพล ราชคำ ผู้อำนวยการสายการแพทย์ รพ.รวมแพทย์ พิษณุโลก
- คุณสุวรรณี เมฆอรุณกมล ผู้จัดการอาวุโสชุมชนสัมพันธ์
- คุณนุศรา สิทธิ ผู้จัดการฝ่ายสื่อสารการตลาก
- คุณพัชรินทร์ หิรัญ หัวหน้าแผนกการตลาด
- คุณเขมจิรา บุญทรัพย์ หัวหน้าแผนกพันธมิตรทางการแพทย์
โดยมีตัวแทนเข้าร่วมงานมากกว่า 90 ท่าน การจัดงานผ่านไปอย่างราบรื่น และ ตัวแทนแต่ละบริษัทฝากชื่นชมการจัดกิจกรรมและขอบคุณผู้บริหารในการจัดงานสังสรรค์ในครั้งนี้ มา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064539-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064717-13.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064823-12.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064850-22.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064912-39.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825064933-47.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825065036-80.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230825065103-64.png)