พิษณุเวช ร่วมออกหน่วยตรวจสุขภาพเบื้องต้น ต้อนรับ นทท. สิงหาพาแม่เที่ยว
15 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช ร่วมออกหน่วยตรวจสุขภาพเบื้องต้น ต้อนรับ นทท. สิงหาพาแม่เที่ยว](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020732-line_album_1282023_๒๓๐๘๑๒_1_0.jpg)
ยินดีต้อนรับนักท่องเที่ยว ร่วมเป็นเจ้าบ้านที่ดี พร้อมช่วยเหลือชุมชน และสังคม เมื่อวันที่ 12 สิงหาคม 2566 โรงพยาบาลพิษณุเวช ในเครือพริ้นซิเพิล เฮลท์แคร์ ร่วมออกหน่วยตรวจสุขภาพเบื้องต้น ในงานสิงหาพาแม่เที่ยว ทัวร์รถรางชมเมือง ณ ร.ร.หรรษนันท์ จ.พิษณุโลก จัดโดย อสมท.พิษณุโลก ซึ่งผู้ร่วมกิจกรรมเป็นคณะนักท่องเที่ยวจากจังหวัดต่างๆ ทั่วประเทศ จำนวน 50 ท่าน โดยมีนายมนต์ชัย วิวัฒน์ธนาฒย์ นายก อบจ.พิษณุโลก และ นางสาวญาติกา แก้วบริสุทธิ์ ผอ.ททท.สำนักงานพิษณุโลก กล่าวต้อนรับคณะนักท่องเที่ยวในครั้งนี้
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020907-3.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020919-4.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020932-5.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815020943-6.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815021015-7.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230815021027-8.png)