พิษณุเวช ออกหน่วยให้บริการนอกสถานที่ ช่วยเหลือให้พัฒนาการเด็กเบื้องต้น ด้วยแบบประเมินพัฒนาการเด็ก Denver II
10 สิงหาคม 2566
![พิษณุเวช ออกหน่วยให้บริการนอกสถานที่ ช่วยเหลือให้พัฒนาการเด็กเบื้องต้น ด้วยแบบประเมินพัฒนาการเด็ก Denver II](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810031242-143205_0.jpg)
โรงพยาบาลพิษณุเวช เราพร้อมให้บริการนอกสถานที่ ช่วยเหลือให้พัฒนาการเด็กเบื้องต้น ด้วยแบบประเมินพัฒนาการเด็ก Denver II โดยตั้งแต่เดือนมิถุนายน - สิงหาคม 2566 ที่ผ่านมา คลินิกพัฒนาการเด็ก แผนกเวชศาสตร์ฟื้นฟูและกิจกรรมบำบัด ออกให้บริการตรวจพัฒนาการเด็กที่โรงเรียนดังต่อไปนี้
- โรงเรียนอนุบาลวังจันทน์
- โรงเรียนอนุบาลเซนต์พอล
- ศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาล นครพิษณุโลก
- โรงเรียนเซนต์นิโกลาส
- โรงเรียนอนุบาลพิษณุโลก
- โรงเรียนอนุบาลเทศบาล นครพิษณุโลก
- โรงเรียนอนุบาลเมืองอรัญญิก (โคกช้าง)และศูนย์พัฒนาเด็กเล็กเทศบาลเมืองอรัญญิก(๒)
- โรงเรียนวัดศรีวิสุทธารามฯ
- โรงเรียนอนุบาลและประถมสาธิตมหาวิทยาลัยนเรศวร
- โรงเรียนสาธิตราชภัฎพิบูลสงคราม
- โรงเรียนอนุบาลปาริมา
สำหรับการออกหน่วยของคลินิกพัฒนาการเด็ก แผนกเวชศาสตร์ฟื้นฟูและกิจกรรมบำบัด โรงพยาบาลพิษณุเวช สำหรับโรงเรียนหรือหน่วยงานที่ต้องการให้เราช่วยเหลือ รพ.พิษณุเวชยินดีไปถึงที่เลยค่ะ
โทร. 1208 หรือ 055-90-9000
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030718-21.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030732-22.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030844-23.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030926-25.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810030959-27.png)
![](https://website-storage.princhealth.com/psv/news/20230810031102-24.png)